WORSHIP SERVICE/IBADA

MWENGE SEVENTH-DAY ADVENTIST CHURCH

KANISA LA WAADVENTISTA WA SABATO

DAR ES SALAAM, TANZANIA

RATIBA ZA IBADA

WORSHIP SERVICE

SIKU / DAY              MUDA / TIME       HUDUMA / SERVICE

Jumatano              Saa 11:30 Jioni    Maombi

Wednesday           EAT 1730 hrs        Midweek Prayers                               

Ijumaa                     Saa 12:00 Jioni    Kufungua Sabato

Friday                    EAT 1800 hrs        Friday Vespers

Jumamosi             Saa 02:00 Asub.    Taratibu za ibada

Saturday                EAT 08.00 hrs       Church Program                                  

 

 

 

Mchoraji wa ramani za jengo alikuwa Ndugu Daudi Kanakoko lakini upimaji wa jengo ulifanywa na mhandisi Peter Mkwizu akishirikiana na Isaac Nyagabona. Baada ya hapo Isaac Nyagabona aliendelea kufanya kazi hiyo na wahandisi wengine waliofuatia kama Sylvester Mayunga na Mkohi Kichogo walisaidia sana. Waumini wote walipeana majukumu ili kuhakikisha kazi inafanyika. Baadhi ya taratibu zilizotumiwa kupata michango ni pamoja na:

  1. Kuandika barua kwa makanisa ya Dar es salaam kuomba michango
  2. Mpango wa kuchangisha uliandaliwa na Idara ya Majengo.
  3. Matembezi ya hisani yalifanyika toka Kanisa la Magomeni kupitia Kinondoni hadi Mwenge. Matembezi haya ni yakilomita 10.
  4. Mh A.L. Mrema, Naibu Waziri Mkuu na Waziri wa Mambo ya Ndani wakati huo alisaidia kuhamasisha watu kwenye mkutano maalum kuchangia ujenzi wa jengo la Kanisa Mwenge.
  5. Balozi Charles Nyirabu ambaye kwa wakati huo alikuwa Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania alitoa mchango napia kukubali ombi la kuwa Mdhamini wa jengo hilo.
  6. Barua mbalimbali ziliandikwa viwandani kuomba michango.
  7. Maombi mengi yalifanyika kuombea kazi ya ujenzi wa kanisa hilo.

Jengo lilipoanza lilipangwa liwe na ghorofa (balconies) tatu. Ilipofika mwaka 1990 mambo yote ya msingi yalikuwa yamekamilika, nguzo hadi msingi wa kati (ring beams) Hata hivyo, baadaye ilionekana kwamba itachukua muda mrefu kukamilisha kazi hiyo kama tusipopata wafadhili. Kutokana na hayo, kikao killikaa na kujadili kwakirefu na uamuzi ulifikiwa kwamba michoro ibadilishwe na balconies ziachwe.