

**KANISA LA WAADVENTISTA WA SABATO MWENGE  
MGAWANYO WA IDARA, VYAMA NA MAKUNDI KWA  
WAZEE WA KANISA 2019**

<b>NA.</b>	<b>JINA KAMILI</b>	<b>IDARA/VYAMA/MAKUNDI</b>
1	PAUL JECONIAH	UWAKILI, MAKARANI, KAMATI YA MAOMBI
2	ERICK GOTORA	MASHEMASI, UCHAPISHAJI NA WALEMAVU
3	FINEHAS CHOGERO	HUDUMA BINAFSI, SHULE YA SABATO, WALIOVUTIWA, FURAHA
4	DAUDI LABANI	SAUTI YA UNABII, ROHO YA UNABII, MUZIKI NA KUNDI LA <b>AMANI</b>
5	JOHANNES BUDEBA	MAWASILIANO, TUCASA NA ASSA
6	JOHN MUSSO	FAMILIA, UHURU WA DINI NA UBATIZO
7	RICHARD KWEBA	ESTATE, HUDUMA ZA WANAWAKE, ELIMU NA KUNDI LA <b>MJI MPYA</b>
8	MAJIGE SELEMANI	FEDHA, AMO/DORCAS
9	HUGGINS MWAKALINGA	WOSIA NA MIRATHI, VBS, AMR NA KUNDI LA <b>VIKawe</b>
10	BENNETT FIMBO	MAJENGO, AFYA NA ATAPE
11	JACOB KIHILA	VIJANA / WATOTO

**MAOFISA WA KANISA**

1. Mchungaji wa Kanisa
2. Wazee wa Kanisa
3. Karani Mkuu wa Kanisa
4. Mhazini Mkuu wa Kanisa
5. Shemasi Mkuu
6. Mratibu wa Waliovutiwa